HỌC KỲ III
Phát triển Full-stack
HỌC KỲ IV
Dự án cuối khóa
HỌC KỲ I
Cơ sở lập trình
HỌC KỲ II
Phát triển ứng dụng Web
Mô hình học tiếp cận năng lực cốt lõi: chú trọng 70% thực hành và 30% lý thuyết. Học viên được đào tạo về quy trình phát triển phần mềm, các phương pháp kỹ thuật, ứng dụng thiết kế web và di động theo xu hướng thị trường và nhu cầu nhà tuyển dụng.
Cơ sở vật chất chuẩn 5 sao: Hệ thống máy tính cấu hình cao và thường xuyên được nâng cấp, phục vụ tối đa cho nhu cầu thực hành dự án của các học viên. Khu vực tự học hiện đại, thư viện nhiều đầu sách chuyên ngành… có thể sử dụng trong và ngoài giờ lên lớp, phục vụ tối đa cho quá trình học tập.
Đội ngũ giảng viên giàu kinh nghiệm: Làm việc tại các Tập đoàn lớn Việt Nam như VNG, Gameloft, Sparx*…
Đơn vị đào tạo uy tín: 12 năm kinh nghiệm trong đào tạo nhân lực Công nghệ cho các công ty hàng đầu trong và ngoài nước: Viettel, Shopee, Shopify, Bombus, N&V Bridge Group,...
Đảm bảo 100% cơ hội việc làm với thu nhập lên đến 15 triệu đồng ngay sau khi tốt nghiệp với mạng lưới 300 doanh nghiệp liên kết.
100% học viên có việc làm sau khi tốt nghiệp với mức lương lên đến 15 triệu đồng.
Hỗ trợ tìm kiếm việc làm 6 tháng và đề xuất 3 công việc khi mới tốt nghiệp với mạng lưới đối tác hơn 300 doanh nghiệp uy tín.
• AI Engineer tại công ty GE3F
• Software Engineer tại công ty Emage Development.
Các vị trí từng đảm nhận:
• MIT, HP, X-Ray Boinding, STI: Build dataset, analyze, build model, train, optimize and eveluate EfficientNet, MRCNN, Yolo model working on Wire Bonding’s properties in IC, Semiconductors.
• Fish-Counting: Build dataset, build model, train, optimize and eveluate CRNet models and SOT to detect and tracking Fish.
Các dự án từng tham gia:
Giảng viên Lập trình
VTC Academy
VTC Academy tự hào là đơn vị sở hữu đội ngũ giảng viên tài năng và tận tâm với công tác giảng dạy. Họ là các chuyên gia đầu ngành, dày dạn kinh nghiệm làm việc, đến từ các công ty lớn và sở hữu nhiều dự án tạo tiếng vang trong và ngoài nước.
Trong 2 năm học tại VTC Academy, mình được đào tạo kiến thức chuyên ngành cho đến các kỹ năng mềm. VTC Academy không chỉ tập trung đào tạo kiến thức chuyên ngành chuyên sâu, mà còn trau dồi cho học viên những kỹ năng mềm thiết yếu nhất
VTC Academy có môi trường học tập rất đặc biệt, kích thích sự sáng tạo của học viên. Lần đầu tiên đến Học viện, mình đã bị choáng ngợp bởi cơ sở vật chất hiện đại như ở nước ngoài
Một “điểm cộng” khác mình rất thích ở VTC Academy là đội ngũ giảng viên không chỉ có chuyên môn cao mà còn rất thân thiện và nhiệt tình. Đặc biệt, khi mình chưa hiểu phần nào trong bài học, thầy cô đều sẵn sàng dành thời gian truyền đạt kinh nghiệm cũng như hướng dẫn chi tiết để giúp mình hiểu sâu nhất về những vấn đề còn vướng mắc.
Học sinh THPT yêu thích ngành Lập trình phần mềm mong muốn có nền tảng vững chắc nhất để phát triển sự nghiệp
Sinh viên Trung cấp, Cao đẳng và Đại học, bộ đội xuất ngũ, người hoàn thành nghĩa vụ quân sự muốn xây dựng nghề nghiệp.
Người đi làm mong muốn nâng cao kiến thức lĩnh vực Lập trình phần mềm hoặc định hướng chuyển ngành.
ENDLESS SPACESHIP
HƯỚNG NGHIỆP 4.0
FLY ME UP
NINJA RUNNER
Đăng ký để được tư vấn chi tiết
Công ty Cổ phần đầu tư phát triển giáo dục VTCE – Giấy CNĐKDN: 0105889280, đăng ký lần đầu ngày 22 tháng 05 năm 2012, cấp bởi sở KHĐT thành phố Hà Nội
Tầng 5, Tháp C, Tòa nhà Central Point, 219 Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Hotline: 0857 976 556
Email: info@vtc.edu.vn
Tầng 4 – Tòa nhà VTC Online, 18 Tam Trinh, P. Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Hà Nội
Hotline: 0981 114 757 – (024) 6681 0043
Email: info@vtc.edu.vn
130 Điện Biên Phủ, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
Hotline: 0865 098 399
Email: info@vtc.edu.vn
Tầng 2 – Tòa nhà Emporium, 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, TP. Hồ Chí Minh
Hotline: 0818 799 299 – (028) 7305 6262
Email: info@vtc.edu.vn