![Workshop “Vẽ thiệp màu nước” nhân dịp 20/10 tại TP.HCM](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/workshop-ve-tay.jpg)
Workshop “Vẽ thiệp màu nước” nhân dịp 20/10 tại TP.HCM
Ngày đăng 17/10/2020
Chào mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10 sắp tới, VTC Academy vừa tổ chức workshop “Vẽ thiệp màu nước” dành cho các bạn học viên VTC Academy tại TP.HCM với chủ đề “Lời yêu thương tặng Mẹ” vào ngày 17/10/2020 tại Art Studio. Cùng ngắm nhìn những tác phẩm xinh xắn của buổi workshop nhé!
Xem thêm và đăng kí tham gia các hoạt động CLB học viên trong tháng 10/2020 tại VTC Academy TP.HCM tại đây.
Hoạt động khác
![VTC Academy TP.HCM tổ chức Trung thu 2020 cho trẻ em Mái ấm Tân Bình](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/trung-thu-vtc-academy-3.jpg)
VTC Academy TP.HCM tổ chức Trung thu 2020 cho trẻ em Mái ấm Tân Bình
Ngày đăng 02/10/2020
Ngày 01/10/2020 vừa qua, tập thể học viên và cán bộ công nhân viên của VTC Academy TP.HCM đã tổ chức đã tổ chức quyên góp và mang những phần quà đến với Mái ấm Tân Bình, nơi đang hỗ trợ hơn 20 bé mồ côi và hoàn cảnh khó khăn.
Trong khoảng thời gian ngắn cùng sinh hoạt, cùng vui chơi, ăn bánh Trung thu và làm lồng đèn, mọi người dần xóa đi khoảng cách ban đầu. Các bé tiểu học thì vô cùng hiếu động tự nhiên, thích những trò chơi tập thể và rất sáng tạo khi làm lồng đèn giấy. Các anh cấp hai thường trầm tĩnh hơn, tập trung tỉ mỉ để làm ra tác phẩm của mình. Các anh lớn cấp ba thì lại biết quan tâm người khác, nhiệt tình giúp các em nhỏ làm lồng đèn. Bầu không khí của buổi vui chơi tại Mái ấm thật sự ấm áp như một gia đình lớn.
![VTC Academy Hà Nội tổ chức hoạt động tình nguyện “Trung thu cho em”](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/trung-thu-1-vtc-academy.jpg)
VTC Academy Hà Nội tổ chức hoạt động tình nguyện “Trung thu cho em”
Ngày đăng 02/10/2020
Với triết lý giáo dục giúp học viên phát triển bản thân toàn diện cả về kiến thức, kỹ năng, tâm hồn, cảm xúc và thể chất, VTC Academy luôn đẩy mạnh các hoạt động ngoại khóa bổ ích cũng như các hoạt động xã hội để các bạn học viên có dịp trải nghiệm và trưởng thành.
![Học viên VTC Academy hào hứng tham gia cuộc thi](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/9.jpg)
Học viên VTC Academy hào hứng tham gia cuộc thi "Thử Wacom - Thách sáng tạo" và Workshop "Họa sĩ 3D: Hành trình cảm xúc"
Ngày đăng 28/06/2024
Nhằm khơi dậy sự sáng tạo và tạo ra sân chơi cho các bạn trẻ thể hiện tài năng và ý tưởng độc đáo của mình trong lĩnh vực thiết kế 3D, VTC Academy đã tổ chức thành công sự kiện "Thử Wacom - Thách sáng tạo" và workshop "Họa sĩ 3D: Hành trình cảm xúc". Sự kiện không chỉ thu hút sự quan tâm của nhiều bạn trẻ đam mê thiết kế mà còn mang đến nhiều giá trị thực tiễn và cơ hội học hỏi cho học viên VTC Academy.
Sự kiện mới nhất
![Open Day 2024 – The New Digital Era: Cơ hội giao lưu cùng hot tiktoker Nam Khánh Schannel với nhiều hoạt động thú vị](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2024/07/su-kien-openday-2024-1.png)
Open Day 2024 – The New Digital Era: Cơ hội giao lưu cùng hot tiktoker Nam Khánh Schannel với nhiều hoạt động thú vị
Thời gian: 7:30 - 12:30, Thứ bảy
TP. Hồ Chí Minh
Miễn phí
![Masterclass mùa 3 – Tuần lễ học cùng chuyên gia quốc tế Rubika đã chính thức quay trở lại với chủ đề “Compositing: Crafting visual magic”](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2024/07/tuan-le-hoc-cung-chuyen-gia-quoc-te-masterclass-mua-3.jpg)
Masterclass mùa 3 – Tuần lễ học cùng chuyên gia quốc tế Rubika đã chính thức quay trở lại với chủ đề “Compositing: Crafting visual magic”
Từ ngày 20/07 - 28/07/2024
Đà Nẵng, TP. Hồ Chí Minh
Miễn phí
![2K6 hóa thân thành VTC-ers: Khám phá ngày hội trải nghiệm và nhập học tại VTC Academy](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2024/07/banner-trai-nghiep-va-nhap-hoc.jpg)
2K6 hóa thân thành VTC-ers: Khám phá ngày hội trải nghiệm và nhập học tại VTC Academy
8:30 - 11:00 Thứ Bảy, 13/07/2024
Hà Nội
Miễn phí
Hoạt động khác
![VTC Academy TP.HCM tổ chức Trung thu 2020 cho trẻ em Mái ấm Tân Bình](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/trung-thu-vtc-academy-3.jpg)
VTC Academy TP.HCM tổ chức Trung thu 2020 cho trẻ em Mái ấm Tân Bình
Ngày đăng 02/10/2020
Ngày 01/10/2020 vừa qua, tập thể học viên và cán bộ công nhân viên của VTC Academy TP.HCM đã tổ chức đã tổ chức quyên góp và mang những phần quà đến với Mái ấm Tân Bình, nơi đang hỗ trợ hơn 20 bé mồ côi và hoàn cảnh khó khăn.
Trong khoảng thời gian ngắn cùng sinh hoạt, cùng vui chơi, ăn bánh Trung thu và làm lồng đèn, mọi người dần xóa đi khoảng cách ban đầu. Các bé tiểu học thì vô cùng hiếu động tự nhiên, thích những trò chơi tập thể và rất sáng tạo khi làm lồng đèn giấy. Các anh cấp hai thường trầm tĩnh hơn, tập trung tỉ mỉ để làm ra tác phẩm của mình. Các anh lớn cấp ba thì lại biết quan tâm người khác, nhiệt tình giúp các em nhỏ làm lồng đèn. Bầu không khí của buổi vui chơi tại Mái ấm thật sự ấm áp như một gia đình lớn.
![VTC Academy Hà Nội tổ chức hoạt động tình nguyện “Trung thu cho em”](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2020/10/trung-thu-1-vtc-academy.jpg)
VTC Academy Hà Nội tổ chức hoạt động tình nguyện “Trung thu cho em”
Ngày đăng 02/10/2020
Với triết lý giáo dục giúp học viên phát triển bản thân toàn diện cả về kiến thức, kỹ năng, tâm hồn, cảm xúc và thể chất, VTC Academy luôn đẩy mạnh các hoạt động ngoại khóa bổ ích cũng như các hoạt động xã hội để các bạn học viên có dịp trải nghiệm và trưởng thành.
![RỘN RÀNG NGÀY HỘI OPEN DAY “PLAYING STATION WITH VTC ACADEMY” DÀNH RIÊNG CHO CÁC TÀI NĂNG TRẺ 2K6](https://vtc.edu.vn/wp-content/uploads/2024/06/openday-71-scaled.jpg)
RỘN RÀNG NGÀY HỘI OPEN DAY “PLAYING STATION WITH VTC ACADEMY” DÀNH RIÊNG CHO CÁC TÀI NĂNG TRẺ 2K6
Ngày đăng 08/06/2024
Nhằm mang mang đến môi trường “Học vui, chơi cũng vui”, VTC Academy Đà Nẵng vừa qua đã tổ chức thành công sự kiện Open Day: “Playing Station with VTC Academy”, thu hút đông đảo các bạn học sinh với vô vàn quà tặng cùng những hoạt động vui chơi, học tập thú vị.